Kurakurai Na Kyau Baka Gane Kana Yin!
Da zarar kuna da kyawawan dabi'u da tsarin kula da fata waɗanda ke aiki - za mu kasance muna manne da shi kawai!Wataƙila akwai abubuwan da muka saba yi a baya, ba ma ma gane kuskure ne kuma yana iya yin lahani mai yawa a cikin dogon lokaci.A cikin gidan yanar gizon mu na yau, za mu nuna ƴan kura-kurai na yau da kullun da ake samu a cikin ayyukan yau da kullun na kyau.Nawa kuke yi?
Amfani da Expired Make Up
Tushen na iya amfani da shi a kan tarar, kuma daidaito ba shi da kyau sosai ... amma a cikin dogon lokaci, za ku gode mana!Ba za ku ci abincin da ya ƙare ba, daidai?Don haka, me yasa ke jefa fatar jikin ku cikin haɗari?Yin amfani da kayan shafa da suka ƙare na iya haifar da matsalolin hanƙurin fata, ciwon ido, da sauransu.
Kwanan karewa na PS na iya zama da wuya a sami wani lokaci, nemi hoton akwati tare da lamba da “M” ke biye, wanda ke nuna adadin watannin da samfurin ke da kyau.
Mantawa da Haɗawa
Yana da sauƙi a nuna bambanci mai banƙyama a fuskar wani, amma wani lokacin ma ba ka san cewa kana buƙatar ƙara ɗanɗano kaɗan da kanka ba.Baya ga duban kwandon kunci sau biyu, kar a manta da duba wuyan ku.Mafi mahimmanci, inuwa tsakanin jiki da fuska ya bambanta.Muna yawan zama fata a fuska, don haka ka tabbata ka haɗa shi!
Ana shafa Ido Akan Rigar Concealer
Ka tuna cewa concealer da eyeliner ba sa haɗuwa!Lokacin da kake saka gashin ido, tabbatar da cewa saman fata ya bushe.Idan saman fatar ido ya jike ko mai mai, hakan zai sa gashin ido ya shafe yini.Idan saman ya ɗan ɗan jike, gwada murƙushe shi da ɗan foda bayan shafa abin ɓoye.
Zaɓan Launin Brow
Lokacin da kuke zabar launi na brow, kuna nunawa kai tsaye zuwa gashin ku?Idan kun kasance ɗaya daga cikin masu sa'a, tare da dabi'a masu dacewa da brow da gashi, to duk kuna da kyau ku tsallake wannan.Duk da haka, idan brownku a dabi'a ya bambanta da gashin ku, to ya fi kyau ku cika gashin ku a cikin inuwa mafi kusa da launi na halitta.
Neman Kayayyaki Don Busassun Lebe
Shin kun taɓa sanya lipstick sannan ku gane cewa yana da ruɓe kuma yana da laushi?Ba koyaushe samfurin ba ne.Wani lokaci laɓɓanka na iya zama maƙarƙashiya don ganin duk amfanin lipstick!Kafin a yi amfani da lipstick, a shafa leɓe don kawar da matacciyar fata.Sa'an nan kuma, yi amfani da madaidaicin lebe ko guntun katako don damshi sosai kafin saka lipstick.
Lokacin aikawa: Yuli-03-2021